Basi tazama picha ya tatu, niambie basi, unapenda kuketi ndani ya giza? Watu wengi wanaogopa giza. Watu wamoja wanafanya vitu vibaya katika giza, wanaiba, wanauwa, wana na vinginevyo vya ubaya. Ikiwa hatumjui Mungu, tunaishi ndani ya giza. Wakati Yesu alipofika ulimwenguni, alisema, mimi ni nuru ya ulimwengu anayeniamini atakuwa na nuru ya uzima na hata tembea katika giza tena ukiketi ndani ya giza na mtu akifika na nuru Unafabu. unaanza kusikia vizuri sana sivyo vilevile tukimwomba yesu atusamehe dhambi zetu na kuishi ndani ya mioyo yetu anatujasa na nuru yake hatusikitiki tena juu ya dhambi za zamani sababu yesu ametusamehe zote tunafahamu neno la mungu sababu yeye anatufundisha ni kwa vile Yesu anaambia wanafunzi wake, ninyi ni nuru ya ulimwengu. Ikiwa tuko nuru ya ulimwengu, tungefanya nini na nuru ile? Yesu alisema hakuna mwenye kuwasha taa na kuificha ndani ya kikapu, lakini anaiweka juu ya meza ingae katika nyumba yote. Vilevile vile, ukiwa na nuru ya Mungu ndani yako, ungeleta nuru kwa watu wote mpaka watukuze Mungu wa mbinguni sababu ya matendo yako mazuri.