Tazama picha ya nne. Katika picha hii tunaona askari wa Mrumi. Wakati Yesu alipokuwa duniani aliishi kama mmoja wa Waisraeli, walitawaliwa na Warumi. Waisraeli hawapendi Warumi, wakati huwa hawakuwa wakiwapenda Warumi kwa sababu ya matata yao, lakini Yesu aliwafundisha hivi akisema usifanye malipisi kwa yeye anayekufanyia ubaya mtu akikupiga makofi kwa upande moja umwache akupige upande wa pili. Askari akikulazimisha kubeba mzigo wake kilometri moja ubebe na hata kilometri ya pili. Yesu alikuwa anaomba watu wafanye kitu kisicho cha kawaida. Alikuwa alijua kwamba watu wakijaribu kujifanyia malipizi au kupigana na maadui, vita vitaongezeka tu. Yesu alitaka kugeusa desturi ya watu, alitaka watu wafanye vitu vizuri kwa wote wabaya pamoja na watu wazuri pia. Uniambie, mtu akija na kuiba radio yako, unawaza nini? Tunataka kupigana na kuwalipiza, lakini tukiwa wafuasi wa Yesu, tungefikiri vizuri juu ya mambo hayo anayotufundisha. Sikia, Yesu alisema upende adui zako na kuombea wanaokukosea, hivyo mutakuwa wana wa Mungu kweli kweli. Mafundisho mengine ya mungu ni haya, uombe Mungu abariki wanaowatesa. Mtu akikufanyia vibaya, usimlipize mabaya, ujaribu kufanya vizuri kwa watu wote, usifanye malipizi. Nduku zangu, malipizi ni ya Mungu, sababu alisema kwamba utalipa wakosaji. Usishindwe na ubaya, lakini ushinde ubaya kwa kufanya vizuri. Ukumbuke picha yetu ya mbele, tukiwa na nuru ya Mungu ndani yetu