Tazama picha ya saba. Yesu aliwapenda watoto sana. Watu wakubwa waliwaza kama watoto hawako watu wa lazima sana, lakini Yesu aliwaza kama ni watu muhimu mbele za Mungu. Siku moja wanawake walimletea Yesu watoto wao, walipenda Yesu aweke mikono yake juu yao na kuwaombea. Lakini wanafunzi wa Bwana Yesu Kristo walijaribu kuwazuia wale wanawake wasimuzi Bwana Yesu. Yesu akawaona akasema, uh, waache watoto waje kwangu. Wanaotaka kuwa wa, wafuasi wa Mungu wangekuwa kama mtoto kabisa kabisa, wanapaswa kuwa wanyenyekevu na kumwamini Mungu awasaidie. Siku nyingine wanafunzi wa Yesu walisemezana naye juu ya ya nani atakayekuwa mkubwa katika ufalme wa Mungu. Yesu akaleta mtoto mdogo katikati yao akasema kwamba watu wanaoingia katika ufalme wa Mungu wanaistahili kugeuza mawazo yao na nia zao kuwa kama watoto wadogo. Hawastahili kuwaza kama wako wakubwa zaidi, kama wanastahili kupewa cheo au ukubwa katika ufalme wa Mungu. Wanapaswa kujua kama hawako wakubwa kwa macho ya Mungu, wako wenye dhambi, wanaistahili kumwamini Yesu kuwaokoa na kumtii Mungu. Wakitaka kuwa wakubwa katika ufalme wa Mungu wangeendelea kuwa watoto wadogo, kisha watakuwa wakubwa katika macho ya Mungu. Unajua, kama watoto wadogo wanaamini na kutii wazazi wao wako na kuamini kabisa sana vile wanavyoambiwa na wazazi wao, wanapokea neno lolote wazazi wanapowaambia kweli. Mungu anataka tumwamini na kumtii, anataka tuwe kama watoto wadogo wenye kuamini neno la Mungu na mafundisho yake. Tukiwa na mashaka juu ya maneno ya Mungu, hatutaweza kupokea mafundisho yake kamwe. Yesu alipenda watoto na kuwachagua. Alisema kwamba ikiwa tukidharau mtoto ni kama kumdharau Mungu. Tukiongoza watoto mbali na Mungu au katika njia mbaya, Mungu atakasirika sana. Tunaweza kupokea adhabu kwa Mungu, lakini lazima Tuwe kama watoto wadogo na tutaiga mfano wa watoto kwa kuwa watoto wa Mungu halisi.