Picha ya tisa. Sasa unaona nini katika picha hii? Wanaume wawili wanapigana. Mara nyingi Yesu alisema juu ya muhimu wa kusamehe waliotukosea. Kulikuwa mfalme mmoja alitaka kujua namna mtumishi wake alichunga mali yake. Walimletea mtu mmoja aliyekuwa na deni kubwa ya mali. Yule mtu hakukuwa na mali ya kutosha kwa kulipa deni yake. Basi mfalume akaamuru auzishwe kuwa mtumwa pamoja na bibi na watoto na vitu vyote alivyokuwa navyo. Yule mtu akaanguka kifudifudi akamsia, oo, oh, univumilie, nitakulipa vyote. Mfalume akamhurumia akamsamehe deni yake akamwacha huru. Kisha yule mtu aliyekuwa na deni alimuona mtumishi mwingine mwenzake, alikuwa na deni yake kidogo Akamkamata kwa shingo na kumsonga na kumunyonga nyonga, alipe makuta yake tu, haraka haraka, lipa makuta yangu, alisema kwa sauti kubwa. Mtumishi mwenzake akaanguka, akapiga magoti, akamsii, univumilie, univumilie na mimi nitakulipa vyote. Lakini hakumhurumia kamwe, akamfungisha gerezani mpaka alipe vyote. Watu wengine walipoona vile walienda, walienda na kumwambia mfalme na mfalume naye akakasirika sana, akawaambia walete yule mtu. Wakamleta akamwambia, wewe ni mtu mbaya, nimekuhurumia nimekusamee deni kubwa, na wewe ungehurumia mwenzako na kusamee pia hiyo deni kidogo. Kisha mfalume akaamuru wafunge yule mtu geresani mpaka atakapolipa vyote alivyokuwa navyo mbele. Yesu akawaambia wanafunzi wake, ni vile vile Mungu Baba yetu wa mbinguni atakapowafanyia ikiwa hamupendi kusamehe ndugu zako na moyo wako wote.