Wanafunzi mara nyingi walimuuliza Yesu juu ya vitu vitakavyokuja. Yesu aliwaambia kwamba kutakuwa vita katika mataifa mengi na kwamba watu katika dunia yote watakuwa na shida nyingi. Aliwaambia kwamba siku moja atakufa. Kisha aliwaambia kama siku moja atarudi duniani, lakini hakuna mwenye kujua siku isipokuwa Mungu Baba kitu muhimu aliwaambia ni kwamba wanapaswa kuwa tayari kwa kumpokea wakati atakaporudi. Ilikuwa vigumu sana kufahamu. Kisha Yesu aliwaambia hadizi hii kwa kuwasaidia. Kulikuwa wabinti kumi walienda kwa barabara kungojea bwana harusi ilipokuwa usiku, na wote walikuwa na taa zao. Watano katikati yao walikuwa wenye busara, wakaleta petroli walipochukua taa zao pamoja na vyombo vyenye kujaa, lakini watano wengine walikuwa wajinga, hawakukumbuka petroli wakati walipotoa taa zao na vyombo. Wale wabinti waliongojea muda mrefu sana, mwisho wote wakazinzia wakati wa saa sita ya usiku wakasikia sauti na makelele kubwa sana. Oh, amkeni, amkeni, bibi arusi amefika! O oh, bwana arusi amefika, bwana arusi amefika! Basi wabinti wote walisimama upesi, lakini wajinga watano waliona kama petroli yao imekauka na taa zao zimekauka Waliomba kwa binti wale wenye busara kuwapatia petroli nyingine, lakini walikataa. Wakaona kwamba hawatakuwa na ya kutosha kuwafikisha mpaka kwa nyumba ya ndoa. Waliambia wabinti watano wajinga waende mbio kununua petroli yao. Wakaenda upesi kununua petroli, lakini mbele yao bibi harusi akafika. Wengine wote na ndoa wote wakaingia nyumbani kwa bwana harusi kwa karamu ya ya harusi. Baadaye wabinti watano wajinga jinga wakarudi, wakapaza sauti, wakasema, lakini akawaambia, siku wajua, hamuwezi kuingia. Yesu akiisha kuwaambia wanafunzi wake hadithi hii, alisema, mungekuwa macho, mungekuwa tayari kwa siku nitakaporudi. Hamujui siku, muwe tayari, muwe tayari siku zote. Yesu alisema hadithi ile miaka mingi iliyopita, lakini maana yake ni kwa watu wa leo sasa. Yesu anaweza kurudi hapa dunia wakati wote na tunapaswa kuwa tayari kwa kurudi kwake. Tungejua hakika kama tuko tayari jamaa la Mungu. Je, wewe uko tayari ukimgoja Yesu atakaporudi?