Tazama picha ya kumi na nne. Mungu alimtuma Yesu kwa kufanya kazi muhimu. Siku moja Yesu alikuwa anatembea upande wa ziwa la Galilaya, akaona watu wa moja, Petro na Andrea, walikuwa nduku na walikuwa walowaji. Walikuwa wanatupa makila au nyafu zao baharini kwa kuloa samaki. Yesu akawaambia, Muje kwangu mnifuate. Nitawafundisha kuwa walowaji wa watu. Basi Petro na Andrea wakaacha makila yao wakamfuata Bwana Yesu. Watu wengi walimfuata Yesu na kusikia mafundisho yake. Kisha Yesu amechagua wanaume kumi na wawili kuwa mitume wake. Wale wanaume kumi na wawili walibaki pamoja na Yesu wakati wote. Yesu alipokuwa akiwafundisha juu ya Mungu Baba, Mungu Roho Mtakatifu na juu yake mwenyewe, aliwafundisha kwamba yeye alikuwa mwana wa Mungu, atakapokufa msalabani kuwa dhabihu kwa dhambi za watu wote. Aliwafundisha pia kwamba atafufuka toka wafu nyuma ya siku tatu. Aliwafundisha kwa muda mrefu sababu alitaka wafundishe watu wengine mambo yake. Leo Yesu anataka watu kuwa wanafunzi wake. Yesu anataka wanaume, wanawake, wa vijana, wazee, wafulana, watu wote wawe wanafunzi na wawe wafuasi wake. Anataka kufundisha neno la Mungu, na anataka sisi tufundishwe neno la Biblia kwa kumfahamu vizuri. Anataka tupashe habari zake kwa watu wengine. Yesu alisema kama watu wakitaka kuwa wanafunzi wake wangeacha kujipendeza na kufikiri juu yao wenyewe, lazima wampendeze Mungu na kusaidia watu wengine. Kwa kumjua Mungu, tungekuwa tayari tupate mateso haidhuru. Lakini kama Yesu akiwa pamoja na sisi, tutakuwa tumempendeza Mungu. Tukimpendeza Yesu hivyo na kutaka kumpendeza Mungu, itakuwa vyepesi sisi kuwa wana wa Mungu.