Tazama picha ya kumi na tano. Yesu aliendelea kusafiri katika inji yote na kufundisha watu juu ya Mungu. Katika picha hii ni ni moja, utaona mtu aliyemfikia Yesu akapiga magoti mbele yake. Alikuwa na ugonjwa unaoitwa ukoma. Wakati huo wa zamani, ugonjwa huo ni ugonjwa wa hatari sana, ulikuwa ugonjwa wa kuogopesha, wa kuambukiza, ni ugonjwa wa hatari zaidi watu waliokuwa wakishikwa na ugonjwa huo lazima wafukuzwe toka nyumbani na jamaa lake lote, waende porini au wakaye nafasi ambapo si karibu na minji au karibu na nyumba za watu. Hawakukuwa na ruhusa kwa kukaribia watu wengine bila kupaza sauti na kusema chafu, chafu, chafu. Wakati huo hawakukuwa na muda au wala nafasi ya kupata madawa kwa kuponyesha ugonjwa huo basi ni hivyo tunaona sasa, mwenye ukoma mmoja alimfikia Yesu. Yesu hakukimbia, akamkaribia na kuonyesha upendo wake kwake. Aliamini kwamba Yesu aliweza kumponyesha, akamwambia: ukitaka unaweza kuniponyesha. Kisha Yesu alifanya vitu visivyo, visivyo kawaida, akamgusa kwa mkono wake, akimshika mwenyewe kwa mkono wake kama isinga alikuwa kawaida kushikwa na mtu. Ninataka kukusaidia upone. alisema vile Yesu. Aliposema maneno hayo, ukoma wake ukapona saa hiyo hiyo, ngozi yake ikawa safi, akarudia nyumbani kwa jamaa lake. Unawaza alifurahi sana? Ni kweli alifurahi kabisa. Yesu aliweza kufanya ajabu ile sababu alikuwa Mungu mwenyewe, pamoja na mwana wa Mungu pia. Ni yeye aliyeumba vitu vyote, anaumba chochote kilicho na uwezo, aliumba chochote kinachoonekana na kisichoonekana. Na kwa sababu ya hiyo, alionyesha uwezo wake juu ya ugonjwa ambao ingawa watu waliuogopa sana, ni wa kuambukiza. Yesu anatupenda kila mmoja, pia anajua dhambi ndani ya mioyo yetu, lakini akingali anatupenda, anataka kutusaidia. Dhambi ni kama ugonjwa mbaya sana wa kuambukiza. Dhambi inatupatia kuwa chafu kwa macho ya Mungu, inatutenga na, na, na, na jamaa la Mungu, inatutenga na utakatifu wa Mungu. Tukifika kwa Yesu, atatugusa, atatushika yeye mwenyewe kwa mkono wa upendo wake, atatusaidia. Tukimwomba atatutakasa na dhambi zetu, atatusafisha moyoni mwetu, lakini lazima tuache dhambi na kufanya vile anavyopenda yeye alivyosema ndani ya Biblia yake. Mungu akikubariki na atubariki kufahamu kwamba dhambi zetu zikiwekwa mbele za Yesu, na akitusamehe, hivyo atatusamehe na tutakuwa wana wa Mungu halisi.