ya kumi na sita. Yesu alikuwa anaketi katika mji wa Kapernaumu. Watu waliposikia kwamba yuko, wakakusanyika kwa wingi na kumwona. Watu walikuwa wengi mno mpaka hawakuweza kukaribia mlango wa nyumba. Kikundi cha watu walifika kunyumba na wane wao walikuwa wanabeba mwenye kupooza, mtu mgonjwa mwenye kupooza. Walitaka kupeleka yule mtu kwa Yesu lakini sababu ya uwingi wa watu hawakuweza kupata nafasi hata kidogo kumfikia. Lakini walikuwa na shabaha ya kumwona Yesu tu, imekuwa ngumu kupenya na kumfikia Yesu, kufikisha yule mtu aliyekuwa mgonjwa. Basi wale watu wane wakapanda mpaka juu ya dari, wakabeba yule mgonjwa, wakatoboa dari juu. Aliona pia kama walikuwa na imani kubwa kwamba Yesu ataweza kusaidia mwenye kupooza yule. Yesu akawaambia dhambi zako, akiambia yule mtu, dhambi zako zimesamehewa. Watu wakashituka kusikia maneno yale ya Yesu. Waliwaza kama angesema juu ya ugonjwa wake tu. Watu wamoja wakubwa wa dini walikuwa pale, wakakasirika sana juu ya maneno ya Yesu. Waliwaza mtu huyo anawaza kama yeye ni nani? Ni Mungu mwenyewe tu anastahili kusamehe dhambi. Huyu mtu si Mungu, ni mtu tu. Yesu alikuwa anafahamu manunguniko yawo na mawazo yawo ya kidini, akawaambia, ninyi hamukusadiki kwamba mimi niko na uwezo wa kusamehe mtu dhambi zake, lakini nyepezi ni nini kusema mtu huyu dhambi zake zimesamehewa, si au kwamba usimame na utembee? Basi Yesu akamwambia mwenye kupooza amka, sasa twaa mkeka wako na kwenda kwako. Watu walishangaa sana walipoona hivi. Sasa walijua kwamba Yesu ana uwezo wa kuponyesha wagonjwa, walijua pia kwamba anakuwa na uwezo wa kusamehe dhambi pia. Yesu alikuwa mtu, lakini anakuwa Mungu pia, ana uwezo wa kutimiza vile vyote viwili.