Tazama sasa picha ya kumi na saba. Siku moja ya sabatu yesu alikuwa kanisani pamoja na wengine wengi mtu mmoja katikati yao alikuwa na mkono mwenye kupooza au mwenye kukauka wakubwa wa dini walikuwa pale wakamtazama yesu kuona kama atakavyofanya ni vitu gani ukiona picha hii utaona waziwazi unamuona yesu katika picha Waliwaza kama ingekuwa kosa kwa Yesu kuponyesha yule mutu, sababu walikatala kufanya kazi yoyote siku ya Sabato. Wale wakubwa hawakusikitika sababu ya udhaifu wa mtu mwenye kukauka mkono. Waliwaza tu kama kutii amri zao za Israeli ndiyo kitu kikubwa zaidi. Yesu akamwambia yule mtu mwenye mkono wa kukauka, simama mbele ya watu wote. Kisha akawaambia, sheria inaturuhusu kufanya nini kwa siku ya Sabato? ni kusaidia watu au kuwadhuru watu? Kuokoa maisha ya mtu au kuiangamiza watu? walifahamu kama Yesu alisema kweli, lakini hawakutaka kusema kama sheria zao zimoja zilikuwa na makosa. Hawakuwa mwenye kumjibu Yesu hata mmoja, wakakaa kimya wote. Yesu akakasirika sababu aliona wale wakubwa wa dini hawakukuwa na upendo kwa yule mwenye kukauka mkono, akamwambia Nyanyua mkono wako. Yule mtu alifanya vile, mkono wake ukapona mara moja. Oh, yule mtu akafurahi sana, lakini wamoja wa wale wakubwa wa dini walikasirika sana, wakaanza kufanya mpango wa kumuua Yesu Kristo. Unawaza nini juu ya wale wakubwa wa dini? Oh, walikuwa wabaya sana, ni kweli na sisi mara na mara tuko kama wao, hatuna upendo kwa watu wengine. Mara na mara tuko kama wale wakubwa wa dini, tukasema o oh, wewe unaistahili kufuata neno la Mungu sawasawa sawa na desturi zetu, usipofanya vile unatufanyia makosa. ni kuonyesha upendo wa Mungu ule