Tazama picha ya makumi mbili na moja. Siku moja Yesu na wanafunzi wake walitembelea katika inji nyingine panapoitwa Tiro, wakaingia kwa nyumba ya rafiki moja. Katika inji ile pia watu walikuwa wamekwisha kusikia habari za Yesu, wakafika kumuona. Mwanamke mmoja wa Mgiriki akamfikia Yesu, hakukuwa Mwisraeli kwa kabila lake. Na kwa kawaida Waisraeli hawakuwa wakipendezwa kuwa na mahusiano na Wagiriki. Mwanamke huyu alikuwa na binti aliyepakawa na upepo mchafu sana. Akafika akapika bagoti mbele ya bwana wetu Yesu Kristo akamsihi afike na kufukuza pepo mchafu huyo toka kwa binti wake. Mbele Yesu hakumjibu lakini, akaendelea na kumsihi. Kisha Yesu akasema, mimi nimefika kusaidia watu wa Waisraeli. Nikikusaidia itakuwa kama baba kukamata chakula cha watoto na kuwapatia mbwa. Yesu alimpenda yule mwanamke na binti yake, akataka kuwasaidia. Alitaka kujaribu yule mwanamke kujua kama aliamini kweli kama Mungu wa Waisraeli anaweza kuwasaidia hata wanawake wa mataifa. Mwanamke akamwambia Yesu, ndiyo, unasema kweli, lakini hata mbwa zinakula makombo chini ya meza. Yesu alipendezwa na neno lake yule mwanamke, akamwambia umejibu vizuri, sasa najua kwamba wewe unaamini kabisa kwamba Mungu anaweza kukusaidia. Nimeishafanya maombi yako, wende nyumbani sasa, sababu nimeishafukuza mashetani toka binti wako. Akaenda kwake, akamwona binti wake analala kimya kwa kitanda chake, mashetani waliisha toka. Mara na mara tunaona kama ni vigumu sana kupenda watu wasio wa kabila letu, lakini Mungu si vile.