Tazama picha ya makumi mbili na mbili. Yesu na wanafunzi wake wakiisha rudi toka Tiro, watu wengi walifika na kuwaona. Wakamletea mwanamume kiziwi na bubu, wakamsii Yesu amponyeshe. Yesu akapeleka yule mwanamume mbali na watu wote, akaweka kidole chake katika masikio yake. Kisha akatema mate kwa vidole vyake akagusa ulimi wake. Yesu akaangalia mbinguni akauguwa sana. Akasikitika sana juu ya yule mtu, kisha akaamuru, "Fungua." Mara moja aliweza kusikia na kusema vizuri. Watu wakashangaa wakafurahi sana kuona vile vilivyofanywa na bwana wetu Yesu Kristo. Yesu akawaambia watu wasitangaze habari hizo zote, lakini walizidi kuambia watu wote pahali pengine. Wakasema kila kitu Yesu anachokifanya ni kizuri sana anaweza hasa kuponya viziwe na wa na wakasikia, wanaweza kuponya hata bubu, wanasema. Watu walishangaa sana kuona vile Yesu alifanya kwa yule mtu. Kusema na kusikia ni vitu vya muhimu sana, na kuwa kiziwi ama bubu ni kitu kigumu sana. Tungeshukuru Mungu juu ya vile vyote, lakini kitu muhimu zaidi ni kusikia vizuri neno la Mungu na kusema habari zake kwa wenzetu. Pengine tunapo tunapaswa kuomba Mungu aguse masikio yetu, tusikie neno lake na kugusa ulimi wetu, tupate kumsifu Mungu, tukisema habari zake kwa wengine, tukishuhudia maisha yetu ya kuponyeshwa katika damu ya Bwana wetu Yesu Kristo.