Tazama picha ya makumi mbili na nne. Yesu alikuwa mlimani pamoja na wanafunzi wake, na akitoka pale akaona umati wa watu pamoja na wanafunzi wake wakija katikati. Wakuu wa dini walikuwa wanabishana na wao kwa sauti nyingi sana, lakini walipomwona Yesu wakakimbia na kumkuta pale. Yesu akawauliza mna shida gani? Kisha baba ya kijana huyo akasema, mwalimu nimeleta mwana wangu mwenye kupakwa na pepo mchafu sana. Pepo huyu anamsumbua mwanangu, inamwangusha karibu kila mara chini, akatoka pofu kila mara kinywani mwake na kusaka meno, na mwili wake hauwezi kukunjika anapoanguka. Hivyo nimeuliza wanafunzi wako kumfukuza pepo yule, lakini hawakuweza. Yesu akasema, ee hey, ninyi mzao usiyoamini, muda gani nitawavumilia? Siku ngapi nitakaa na ninyi? Uniletee kijana yule. Basi wakampeleka kwa Yesu. Pepo mchafu akimwona Yesu akaangusha yule kijana mbele ya bwana wetu Yesu Kristo, kijana huyo akisumbuliwa na kutoka pofu kwa kinywa na, na kusaka meno. Baba yake akajibu na kusihi utuhurumie, e Bwana, umsaidie ikiwa unaweza. Bwana Yesu akamjibu, unataka kusema nini kwa maneno yale unalolisema, ikiwa unaweza vitu vyote vinawezekana kwa wale wanaoamini. Mara moja, baba ya yule kijana alisema ninaamini, unisaidie nishinde kutokuamini kwa kwangu. Unawaza kama baba ya mtoto alitaka kusema nini? Alitaka kusema kama anaamini, kama yesu aliweza kusaidia mtoto wake, lakini imani yake ilikuwa dhaifu, na alitaka Yesu kumsaidia kuwa na imani ya nguvu katika Mungu. Yesu aliona watu wengi wanakimbia pale, kuona vile vilivyotendeka mbele ya wao kufika. Yesu akasema, wewe pepo wa kutusikia na kutusema na kuamuru, umtoke na usimwingie tena. Pepo mchafu ikapanza sauti na kilio kubwa, ikitingizika, ikamtingiza yule mtoto. Yule kijana akalala chini kama mwenye kufa kabisa, maiti, lakini Yesu alimshika kwa mkono akamwamusha, akasimama.