Tazama picha ya tatu. Labani alikuwa na binti wawili, mmoja Lea, mwingine Raeli. Lea alikuwa mkubwa wa Raeli, lakini Raeli alikuwa na uzuri wa macho kuliko Lea. Yakobo alimpendelea sana Raeli, alitaka kumwoa. Yakobo alimwahidia Labani ya kwamba atamtumikia miaka saba akipata ahadi ya kupewa Raeli kuwa mke wake. Labani naye alikubali, Yakobo akapata kazi ya kusaidia Labani kuchunga nyama zake. Kisha miaka saba Labani akafanya karamu kubwa ya ndoa kwa Yakobo. Lakini Labani alimdanganya. Nyuma ya chakula usiku ikiisha fika, akatoa Lea binti wake wa kwanza kwa hema ya Yakobo. Asubuhi, Yakobo aliona kwamba amelala na Lea badala ya Raheli. O oh, Yakobo akakasirika sana juu ya udanganyifu wa baba mkwe wake. Lakini Labani akamwelezea kwamba kwa desturi yao Binti mdogo hastahili kamwe kuolewa mbele ya mkubwa wake. Lakini alimwambia Yakobo, kama ukinitumikia miaka mingine saba, ah, nitakupatia Raheli pia awe mke wako. Yakobo akaoa bibi yake wa pili, Raheli, kisha akamtumikia Labani miaka mingine saba. Yakobo hakufurahishwa. Unakumbuka jinsi Yakobo alimdanganya Esau? ali mdanganya kwa ajili ya kuchukua tu ile urithi wa kwanza. Ilikuwa sasa Yakobo mwenyewe alidanganywa, lakini ilikuwa fundisho kwake. Alijua kumwamini Mungu, sababu ni yeye atalinda maisha yake.