Tazama sasa picha ya sita. Nduku za Yosefu walikuwa watungaji wa nyama za baba yao. Siku moja Yakobo akamtuma Yosefu kuenda kuangalia nduku zake na kuleta habari zao upesi. Yosefu akaanza safari mapema. Nduku za Yosefu waliwaza kumuwona angali mbali. Walikuwa wakingali na kasirani na wifu juu ya juu yake sababu ya ndoto zake na sababu baba yao alimpendelea sana ya mtoto huyo. Walisemezana, "Tumkamate, tumuue, tumtupe katika shimo, kisha tutapasha habari ya kwamba ameliwa na nyama wa pori." E, Rubeni mmoja katika ndugu nduku zake alisikia neno hilo a walilosema, akakatala. Hakupenda sana wamuweyo nduku yao. Basi, wakati Yusufu alipofika, walimkamata, wakamvua koti lake la rangi nyingi, wakamtupa ndani ya shimo, kisha wakaketi chini chakulani. Wakati huo walifika watu wa biashara wa kabila la Ishmaeli. Nduku zake wa Yosefu waliwaza kumuuzisha na watu hao, basi wakamuuzisha kwa sehemu makumi mbili ya fedha. Wenye biashara hao wakampeleka Yusufu mpaka Misri, ikawa safari ndefu sana. Kisha ndugu zake wakatunga hadithi ya kwamba wampashe wa baba yao koti la Yusufu la rangi nyingi, walinyunyisa damu ya mbuzi, wakamletea baba yao. Yakobo aliposikia vile, aliwaza kama mwana wake Yosefu aliuawa na nyama wa poli. Akamlilia mwana wake alimpendelea sana sana, akalia akalia kwa machozi mengi sana. Sasa unawaza kama nduku za, za Yosefu walikuwa wakiwaza kitu gani? Inaonekana waziwazi hawakuwa -wazi na amani kamwe katika maisha yao. Walikuwa na masikitiko sana sababu ya zambi yao waliyoifanya. Nawaza kama hawakukuwa na amani vile katika mioyo yao hata kidogo.