Tazama sasa picha ya saba. Wenye biashara wa Ishimaeli walimuuzisha Yusufu kuwa mtumwa wa Potifari. Potifari alikuwa kapiteni wa askari ya Farao. Yusufu alitumika kwa bidii na Mungu alimbariki katika vyote alivyofanya. Potifari huyo alivyomchukua, alivyo, akiisha kuona kama Mungu alimbariki katika vyote, akamupa kuwa mwongozi wa biashara yake yote. Yosefu alitangaza kama Mungu alimfanya kustawi. Pengine sisi tungependa kuwaza kama ni uzuri wetu unatufanya sisi kuwa na uzuri mwingine. Mke wa Potifari akamuona Yosefu, alikuwa mtu wa mwili nzuri na uso nzuri. Alimwambia ulale pamoja nami. Kila siku alijaribu kumvuta hivyo kumfanya ubaya, lakini Yosufu alikataa kabisa. Alisema namna gani? Nitafanya kitu kibaya namna hii na hii kumchukia Mungu wangu. Siku moja walikuwa peke na bibi huyo wa Potifari. Bibi huyo akakamata koti la Yosefu na kumvuta alale naye. Lakini Yusufu akakimbia, akaacha koti lake kwa mkono wake. Kisha mke wa Potifari akakasirika sana alipomkosa Yosefu akikimbia. Bibi huyo alipokasirika sana akawaita watumishi wake na kupindua maneno. Sasa akawaambia kwamba Yusufu alijaribu kulala naye yeye kwa nguvu, akajitosha katika mikono ya Yosefu. Aliwaambia kama ni yeye mwenyewe alikatala, na basi Yosefu akakimbia na kuwacha koti lake. Potifari aliporudi nyumbani mwake, wakamuelezea vile. Potifari alikasirika sana, akamfunga Yosefu gerezani. Unawaza kama Yosefu alisikia nini? Wewe ungesikia namna gani? Alikuwa mtu wa haki mbele za Mungu lakini sasa alikuwa anashitakiwa uongo sasa. Basi tungeacha Mungu atawale vyote. Kwa sababu tuko wana wa Mungu, tunajua hakika kama ni yeye anatawala vitu vyote.