Tazama sasa picha ya nane. Yusufu alikuwa anafungwa gerezani. Wewe ungekuwa Yusufu ungesikia namna gani? Lakini Yusufu alikuwa anamsifu Mungu tu. Alijaribu kumpendeza Mungu katika vyote alivyofanya. Ndani ya gereza pia mlinzi mkuu wa gereza aliona kama Yusufu alikuwa mtu wa haki, hakukuwa kama wafungwa wengine. Baada ya siku chache aliona kama alianza kutembea nzuri. Ilikuwa sababu Mungu alikuwa anamsaidia Yusufu. Siku moja Farao akakasirika sana kwa sababu ya watumishi wake wawili wakuu, basi akawafunga gerezani pamoja na Yusufu. Mmoja alikuwa mwenye kuonja mvinyo ya mfalme, mwingine akawa uh, mwokaji wa mkate wake. Usiku moja wote wawili wakaota ndoto. Walijua ya kama ndoto hizo zilikuwa na maana sana, lakini walishindwa kuzijua maana yake. Basi walihuzunika sana. sababu gani eh, muko na huzuni? Yusufu akauliza. Vile mwenye kuonja mkate akajibu, akamuelezea Yusufu ndoto yake. Katika ndoto aliona matawi matatu ambayo yalikuwa na mizabibu. Katika ndoto alikamata mizabibu ile, akakamata maji yao katika kikombe cha Farao. Yusufu akatafsiri, alimwambia kwamba maana yake kisha siku tatu Farao atamfungua Atamrudisha kwa kazi. Akiisha sikia maelezo yake mazuri, mwokaji wa mkate naye akamwelezea Yusufu ndoto yake, alisema kwamba amejiona anabeba vikapu vitatu vya mkate kichwani, tayari kwa kumupa Farao. Kiisha ndeke zikafika zikakula vyote. Yusufu akamwambia kwamba maana yake na wewe ilikuwa kama kiisha siku tatu, Farao atakuua wewe na ndeke zitafika zitakula mwili wake. Kweli kila kitu kilionekana na kutimia sawa vile Josefu alitabiri. Pengine Yusufu alisikitika, lakini alijua kwamba Mungu alikuwa angali anatawala maisha yake, na kila kitendo katika maisha yake kilitawaliwa na mapenzi ya Mungu. Wewe uliisha kuwa na rafiki mwenye kukuahidi kitu fulani lakini akiisha kwenda akakusahau kabisa. <laughs> Alikuwa rafiki nzuri kweli? Ule ukumbuke, watu wanaweza kutusahau na kutuacha, lakini Mungu hawezi kutusahau kamwe na kutuacha hata kidogo.