Tasama sasa picha ya kumi. Yakobo na watoto wake huko Kanaani waliguswa nao pia na njaa. Sababu ya kukosa chakula, Yakobo alituma wanawe kumi katika nchi ya Misri kununua chakula. Benyamini akabaki nyumbani. Wale nduku waliofika Misri wakaleta mbele ya Yusufu kununua chakula, wakaleta feza na hivyo, lakini hawakumjua Yusufu, naye akakaa kimya bila kuambia kitu wote wakainama mbele ya Yusufu. Je, unaweza kukumbuka ndoto ya Yusufu wakati alipokuwa angali kijana? Nduku zake walipoomba kununua chakula, Yusufu akawajibu kwa makali, akawashitaki kuwa wapelelezi tu. Alitaka kujua kama nduku zake walikuwa wabaya tena au walisikitika juu yake. Alitaka pia wamletee Benyamini mdogo wake. Akawaambia kama hawawezi kupata chakula tena mpaka wamlete Benyamini. Ndugu zake wakafadhaika sana, wakawaza kama wamepata shida sababu ya kumuuzisha Yusufu zamani. Walipofika nyumbani, walimwambia baba yao habari zao, na naye akafadhaika zaidi. Akasema, Yusufu hayuko, Simoni anafungwa, na sasa munasema munataka kupeleka na Benjamini na yeye. Nimepata shida nyingi sana juu ya watoto hao. Akakataa, Benjamini asiendi, asiendi kama tukifanya dhambi kwa wenzetu bila kutubu, utakuwa mzigo mzito sana, lakini tukitubu dhambi zetu mbele za Mungu na kumwomba msamaha atatuondolea dhambi zetu.