Tazama sasa picha ya kumi na moja. Njaa ja ilizidi katika ka inji yote. Yakobo na jamaa lake walikula chakula chote. Basi Yakobo akatuma wana wake kununua chakula huko katika ka inji ya Misri. Mwisho Yakobo akakubali waende pamoja na Benjamini huko Misri. Walipofika wakasimama mbele ya Yusufu. Alipomwona Benjamini alitayarisha chakula cha siku kuu nyumbani mwake Nyuma ya chakula nyumbani mwa Yusufu. Yusufu akawapatia nduku zake chakula cha kutosha cha kupeleka Kanaani, lakini Yusufu akaamuru watumishi wake waweke kikombe chake cha bei nyingi katika mfuko wa Benjamini. Kisha akatuma watumishi kuwafuata walipokuwa kisha kwenda safari kidogo, na kuwashitaki kwamba wameiba kikombe hicho. Wakakitafuta katika mifuko yao yote, wakakiona katika mfuko wa wa Benjamini. oh. Nduku zote wakafadhaika sana wote wakarudia kwa hofu huko Misri hapo Yusufu aliwaambia kama angebaki na Benjamini kuwa mtumishi wake sababu aliiva kikombe chake Yuda akamsihi Yusufu awe mtumwa mahali pa Benjamini sababu ya kusikitika kwa baba yao Yusufu akafahamu kwamba nduku zake wakiisha tubu zambi zao akawaambia kwamba ni yeye nduku yao Yusufu akawaelezea kwamba Mungu alimchagua kuwa na mamlaka sababu ya kuwaokoa wasife katika njaa. Ndugu zake wakashangaa sana. Unaweza kuona katika picha hiyo, utaona vile Yosefu alimkumbatia Benjamini akifurahi na nduku zake. Yosefu akawaambia ndugu zake warudi Kanani na wamlete baba yao waje naye Misri.