Tazama Sasa picha ya kumi na sita. Mungu alionyesha tena muujiza mmoja wa kuonyesha uwezo wake kubwa alisema nitatuma adhabu nyingine moja kwa mfalme wa Misri na watu wake kisha ataacha watu wangu wa Israeli waende waende zao kisha Mungu akamwambia Musa kama wakati wa saa sita wa usiku nitatembea katika nchi yote ya Misri na kila mwana wa kwanza wa mume katika Misri atakufa, kwanza kwa mwana wa mfalume, kwa mwana wa kwanza wa mtumwa, na kwa wana wote wa kwanza wa ngombe Kutakuwa kilio kikubwa katika nchi yote ya Misri, kupita kilio kilio chochote kilichofanyika zamani na siku zote zitakapofanyika huko Misri. Musa akawaambia Waisraeli, kwa tarehe ya kumi ya mwezi huu kila mtu atachagua mwana kondoho ama wa mbuzi wa mivuko yake bila wa lolote wa mwaka mmoja. Wakati wa magharibi wa usiku ya kumi na nne, watu wote wa Israeli watamchinja mnyama ule wapate kula. Kisha wataweka damu kwa nyumba zao, kwa vizingiti na juu ya milango kila nafasi watakapokula nyama ule usiku ule. Watachoma nyama mwenyewe wataikula pamoja na mboka chungu na mkate uliofanywa bila chachu. Mutakula mnyama huyo namna hiyo. Na hiyo ilikuwa amri na mapenzi ya Mungu. Mutakula mnyama huyo kwa haraka, sababu mutakuwa muna vaa nguo za safari na viatu vya safari na fimbo kwa mkono. Ni siku kuu ya Pasika kwa kuniheshimu mimi Mwenyezi Mungu. Kwa siku ule nitatembea katika inji yote ya Misri, nitaua kila mtoto mwanamume wa kwanza kwa watu wote na kwa wanyama wote Nitaazibu miungu yote ya Misri, ni mimi mwenyenzi Mungu. Yale damu au ile damu upande wa milango itakuwa alama ya kujulisha nyumba zenu, na nitakapoona damu nitapita juu. Basi wakati wa saa sita wa usiku Mungu aliua watoto wa kwanza wote kama vile alivyosema. Usiku ule ule mfalme na mawaziri wake na Wamisri wengine wote wakaamuka, wakasikitika, wakasikia kilio kubwa kati... Izi, sababu katika nyumba zote kulikuwako kifo cha mtoto mwanamume wa kwanza. Usiku ule, mfalume akatuma kwa Musa na Aroni akasema, muniache na inji yangu mwende kumwabudu Mungu namna alivyosema, mwende na mbusi zenu na ngombe zenu na kondoo zenu, mutoke mutoke mutoke, muniombee na mimi baraka ya Mungu. Kiisha miaka mingi, Mungu alimtuma mwana wake Yesu hapa duniani. Alikuwa anaitwa mwana kondoo wa Mungu sababu Yesu alitoa maisha yake kuwa zabiyo ya dhambi zetu. Tukimwomba Yesu kuokoa na kutuondolea dhambi zetu, atafanya vile, atatupatia uzima wa milele.