Tazama picha ya kumi na nane. Musa na wana wa Israeli walitembea njia ndefu sana kwa kufika Kanani toka Misri. Kanani ilikuwa inji yenye kuahidiwa na Mungu zamani. Mara nyingi njia ilienda katika jangwa mahali pasipokuwa na chakula ama maji vya kutosha. Watu wanaume, wanawake, watoto na wanyama walikuwa wengi sana. Watu wakaanza kunungunika na njaa, na kiu wakasema Ingekuwa heri kwa kufwa katika nji ya Misiri pale tulipokuwa na wanyama na chakula cha kutosha, lakini wewe Musa umetupeleka hapa jangwani kwa kutuua na njaa tu. Kisha Mungu akamwambia Musa, mimi nitawaletea chakula kama mvua toka mbinguni kila siku. Watu wataenda nje na kukusanya chakula kile kwa kila siku. Kila magharibi kikundi kikubwa cha ndege aina ya, ya kwale walionekana pande zote. Umande ukiisha kauka, kulionekana chakula kama kama mkate tamu nyeupe, wakaiita mana. Walipotoka katika jangwa la Sin wakatembea mpaka mahali pengine, wakaanza kunungunika, wakasema, Musa, utupatie maji ya kunywa. Musa akasema sababu gani munanungunika? Sababu gani munajaribu Mungu? Lakini watu walikuwa na vitu vingi sana, wakaendelea kunungunika, walisema sababu gani umetutosha katika inchi ya Misiri na kutuua sisi na watoto wetu na wanyama wetu kwa kiu? Ungekuwa Musa, ungesikia namna gani? Musa akaomba Mungu akasema nifanye nini na watu hawa, wanataka kuniua tu kwa kunipiga mawe. Mungu akamwambia Musa uende pamoja na waongozi wamoja, utangulie mbele ya watu wengine, upeleke na ile fimbo yako ambayo ulitumika nayo kwa mto wa Nile. Nitasimama mbele yako kwa jiwe ya mlima Sinai, upige jiwe na maji itatoka kwa kutosha kwa watu wote. Unawaza kama Mungu anaweza kufanya vile vile kwetu leo sasa? Ukumbuke tofauti maombi na mahitaji.