Picha ya kumi na tisa. Kisha miezi tatu, Waisraeli walifika kwa mlima wa Sinai. Walipanga hema zao, na Musa akapanda mlima kwa kukutana na Mungu. Mungu alimwambia Musa, kisha Musa alishuka akaambia watu maneno yake yote. Asubuhi ya siku ya tatu, kulikuwa radi na umeme na wingu kubwa kulionekana juu ya mlima na sauti ya tarumbete, watu wakaogopa sana. Mungu alisema ni mimi Mungu Mwenyezi, nimewatosha katika inji ya Misri na ya utumwa. Kisha anawapatia watu amri kumi za Mungu. Moja, usiabudu miungu mingine ama kitu kingine chochote ila mimi Mungu. Pili, unipende na kutii neno langu. Tatu, usitaji bure jina la Mungu. Ine, siku sita utafanya kazi yako, lakini siku ya saba na kumwabudu Mungu. Tano, umheshimu baba na mama yako. Sita, usiuwe. Saba, usizini. Munane, usiibe. Tisa, usiseme uongo. Kumi, usitamani kitu chochote cha jirani yako. Amri hizi zenye kutoka kwa Mungu ni za kweli na ni nzuri. Sivyo? Waisraeli waliposikia walijua kama ni amri nzuri sana, ni neno nzuri kwa sisi pia Tukisikia neno la Mungu na kulitii, Mungu atatufurahisha na sisi tutafurahi pia, kwa kuwa ahadi za Mungu ni za amani na nguvu.