Tazama picha ya makumi mbili. Kisha kupokea amri kumi Waisraeli waliendelea na safari yao kwa kwenda Kanaani wengi kati yao hawakuwa na furaha wakamnungunikia Musa wakasema sababu gani umetutosha kati ka inji ya Misri ukatuleta hapa kufia jangwani bila chakula na maji hatuwezi tena chakula hiki kibaya Kisha Mungu alituma nyoka za sumu kati yao wengi wakauawa wakafa Watu walimfikia Musa na kusema, tumefanya zambi wakati tulimnungunikia juu ya Mungu na juu yako. Sasa uombe Mungu aondoe nyoka hizi. Musa akamwomba Mungu, na akamwambia afanye nyoka ya shaba. Aliongeza kumwambia atakapokwisha kumaliza kuifanya hiyo nyoka, ainyanyue na kuifunga juu ya mti, na yeyote atakapoangalia atapona. Baada ya miaka mingi, wakati wa Bwana wetu Yesu Kristo, alisemezana na mmoja wa waongozi wa Waisraeli akasema, mimi nastahili kunyanyuliwa kwa muti kama nyoka ya shaba, walioniamini hawatakufa lakini watapokea uzima wa milele. Yesu hakusema juu ya watu wenye kufa kwa sababu ya kuumwa na nyoka, lakini alisema juu ya watu waliokufa sababu ya zambi zao. Neno la Mungu linasema watu wakifanya dhambi lazima wafe ni kusema watatengwa na Mungu milele na milele. Nyuma ya kufa, roho zao zitaenda mpaka pahali pa moto na mateso, na watabaki pale daima. Oh, Mungu alisema kwamba wote wamefanya dhambi, lakini wakati Yesu alipokufa msalabani kwa Kalivari, alilipa deni ya dhambi zetu. Sasa watu wakimwamini Yesu, ataondoa dhambi zao na kuwapatia uzima wa milele.