Sasa basi picha ya makumi mbili na moja. Siku moja Yesu alikuwa anafundisha neno la Mungu kwa kikundi kikubwa cha watu elfu tano. Kwa wakati wa magharibi, watu walikuwa wakingali pale wanaketi na kusikia maneno yake tu. Maneno yale yalikuwa tamu sana kupita maneno mengine yote na hawakupenda kumwacha, lakini Yesu alijua ya kama walikuwa na njaa na walikuwa na haja ya chakula. Yesu akamuuliza mmoja wa wanafunzi wake jina lake Filipo, mahali gani tutaenda na kununua chakula cha watu hao wote? Bwana Yesu alitaka kujaribu imani ya Filipo, sababu alikuwa aliisha jua vile atakapofanya. Lakini Filipo akamjibu, kulisha watu hawa wote itapata makuta mangapi? Mwanafunzi mwingine jina lake Andrea alisema, kuna kijana mmoja tu hapa ana robe tano ya mikate na samaki wawili tu lakini hazitatosha kwa watu hao wote. Kisha Yesu akawaambia waketishe watu wote chini. Kisha alimuita yule kijana na chakula chake. Unaweza kuona kwa picha namna Yesu alikamata mkate na kuubariki, akakamata mkate akashukuru Mungu, na wanafunzi wakaigawanya kwa watu wote na samaki kadhalika, na wote wameshiba. Walipokwisha kula, Yesu aliwaamuru wakusanyishe mabaki sababu hakutaka chakula kiharibike bure. Wakakusanya mabaki wakapata vikapu kumi na viwili. Watu wakiisha ona ajabu ile, wakasema kweli huyu ni yule nabii atakapofika ulimwenguni. Yesu alijua ya kama walitaka kumkamata awe mfalume wao, akaenda peke yake kuomba mlimani. Yesu aliwafundisha kama hawastahili kushughulika juu ya mkate tu sababu vitu vile vyote ni vya muda tu lakini watu wakimpenda Yesu na kutii mafundisho yake atawapatia uzima wa milele na milele.