Tazama picha ya makumi mbili na tatu. Wakati Bwana Yesu alipokuwa duniani, alifanya vitu vingi vizuri. Watu wengi walitaka Yesu kuwa mfalume na mwongozi wao. Waliwaza kama Yesu ni yeye Musa alitaja kama atafika na kusaidia Waisraeli. Lakini waongozi wa Waisraeli wa hawakumpenda hata kidogo. Yesu alikuwa mfalume wao, hawakupenda awe mfalume wao. Hawakumkubali kamwe kwamba Yesu mnyenyekefu, aliyezaliwa katika mahali pa ng'ombe, mwana wa mseremala, ataweza kuwa mfalume wao. Walitaka mtu mkuu kuwa mfalume wao. Ukiwa na Biblia, usome katika Yohana sura kumi na nane mstari wa makumi mawili. Yesu alikufa msalabani, lakini hakufanya dhambi ama kosa lolote. Alikufa ili apate adhabu ya watu wote wa dunia yote, ndiyo, pamoja na wale tunaowaza ni adui zetu. Kifo cha Yesu msalabani kinatukumbusha juu ya matendo ya Musa. Fikiri kidogo. Ndiyo, katika wakati wa Musa wana wa Israeli waliamriwa kuchinja mwana kondoo na kupaka damu yake kwa milango ya nyumba zao. Kufanya vile kulizuia kifo katika nyumba ya, ya Waisraeli. Unakumbuka hivyo? Yesu anaitwa mwana wa kondoo wa Mungu. Alipokufa alilipa adhabu ya dhambi zetu. Tunaona kwamba Yesu aliondoa dhambi zetu, atafanya vile na kutupatia uzima wa milele. Unakumbuka siku nyingine Musa na watu walikuwa jangwani, Musa akapiga jiwe na Mungu akaleta wa maji, watu wote wakanywa. Yesu ni kama jiwe ama mwamba Yesu alipokufa msalabani, ilikuwa kama Mungu anapiga mwamba. Sababu Yesu alikufa, ni yeye anaweza kutupatia uzima wa milele. Siku nyingine Musa aliweka nyoka ya shaba juu ya muti. Watu waliumwa na nyoka waliangalia nyoka ya shaba ambayo Musa aliweka juu ya muti, wakapona. Hiyo haikukuwa ulozi ndani ya nyoka ya shaba, ilikuwa imani yao na Mungu aliwaponyesha wasifu Yesu aliponyanyuliwa msalabani, na wote wanaomwamini wataokolewa toka kifo cha milele. Yesu ametufia msalabani, akapata adhabu yetu. Tufikiri, tukimfikia Yesu tukimwamini kwamba tutaokolewa na kifo, basi tutapata uzima wa milele. Tunaweza kuomba msamaha na atatusamehe. Damu iliyomwangika msalabani inaweza kuondoa dhambi zetu, kisha tutaishi na Yesu milele mbinguni. Itakuwa namna gani kwa maisha yetu hapa duniani? Oh, ndiyo, ni ulizo nzuri. Hapa duniani pia tutakuwa na maisha ya furaha na amani sababu Roho Mtakatifu wa Yesu ndiyo roho yule anayeishi ndani yetu.