Tazama picha ya makumi mbili na ine. Yesu alipokufa hakukuwa mwisho. Imani yetu haiko imani ya bure. Yesu alipokufa msalabani, alifufuka tena toka wafu. Yesu alionyesha kama nguvu zake zinapita kaburi na mauti, hakuna kinachoweza kumshinda yeye. Yesu akiisha kufufuka toka wafu, alisemezana na kukula pamoja na wengi wa warafiki zake. Kisha siku makumi ine alitembelea pamoja na wanafunzi wa moja mpaka juu ya mlima mmoja. Yesu akawaambia wapashe habari zake kwa watu wote wa dunia. Ukisoma Luka makumi mbili na ine mstari wa makumi ine na tano hadi makumi ine na tisa na ukiona picha hiyo, utaona Yesu akizungumuza pamoja na wanafunzi wake siku alipopaa. Kisha Yesu alipaa akaenda mbinguni akafichwa na mawingu, sawa tulivyoona kwa picha. Yesu yuko mbinguni sasa, na anaweza kutusaidia sisi sote wenye kumwamini na kutubu kwa kuondoa dhambi zetu. Uwezo wa Yesu ni mkubwa sana, atatuwezesha kushinda dhambi, atatuwezesha kushinda shetani na pepo wachafu, anatuwezesha kwa kuwa na nguvu ya Roho Mtakatifu tukitii neno lake Siku moja Yesu atarudi hapa duniani, na atatuambia kuwa tayari kwa kurudi kwake. Wewe unakuwa tayari kwa kwenda mbinguni Yesu atakapofika sasa hivi? Au ukifa leo, unajitayarisha kwenda na Yesu? Ujitayarishe moyoni mwako, uombe Mungu sasa akupatie nguvu za Roho upate ushindi katika Yesu.