Sasa ndugu, ufungule kitabu chako na utazame picha ya kwanza. Unajua watoto wa Israeli walikuwa wakiangaika katika jangwa. Sasa kondoo wanyewe wamepotea, na kwa ile wakati uh, wana wa Israeli wakikuwa wakiongozwa na Musa na mnajua Musa alizeeka sana na akachagua mtu mwingine, na yeye alikuwa kijana hivyo aongoze wale watoto wa Israeli na ule mtu alikuwa jina yake Yosua na siku moja Wameliki wakafika wakipenda kupigana na Waisraeli. Musa akaambia Yosua, uchague watu, kwani kesho tutaenda kupigana na Wameliki. Basi musikie kitu Musa alisema, alisema nilipanda juu ya kilima na nikashika ile danga Mungu alisema nikamate. Yosua alifanya sawasawa mapenzi ya Musa. Hivi Musa, Aroni na Huri wakapanda juu ya ile kilima Wakati Musa alisimamisha danga yake juu, unaona Waisraeli walikiwa na ushindi, na wakati yeye atashukisha mikono yake na sasa, wameliki watashinda Waisraeli. Basi unaisha kujua kama mtu anabakia na mikono yake juu kwa wakati mrefu, mikono yake itachoka. Sasa ilikuwa ngufu kwa Musa kwa kusimamisha ile danga katika hanga kwa saa mrefu. Sasa Uri alikamata mkono wa Musa mwingine. Na Aaroni alikamata mkono wingine. Sasa walisimamisha mkono ya Musa ndani ya hanga wakingojea Waisraeli washinde Wameliki. Unajua kitu ilifika. Sasa wakati mkono wa Musa ilibakia katika hanga mchana mzima.