Sasa wameleki walishindwa na waliwapiga sana. Unajua waisraeli walikuwa na nguvu ya kupiga wameleki na kuwashinda, kwani Mungu alikuwa pamoja nao. Ndugu, kumbuka ile ushindi Mungu alipatia Musa wakati akichia mkono wake juu, waisraeli walikuwa na shinda na akikuwa nasukisha, sasa wameleki walikuwa na washinda. Ukumbuke ile ushindi Mungu alimupa Musa. Unajua Musa alikuwa mutu ya lazima sana katika ile vita, lakini bila Uria na bila Aroni na bila wasikari wale yote, kama Musa hangeshinda, kwani walihitajiana kwa ile vita hivi wapige pamoja. Unajua Uri na Aroni kama hawakukuwa na roho ya kuvumilia na kushika mikono ya Musa mpaka misho ya ile vita, kama vita ile hangiiwezekana Unajua, wao yote walihitajiana kila mmoja yao kwa kupiga ile vita hivi wachinde. Na sisi Wakristo kwa hii wakati tunahitajiana vile vile, hatuwezi kuachana. Kama tunatumika pamoja na tunapiga vita pamoja, tutashinda shetani. Hiyo kusema ile mfano ya zamani ni kwa sisi vilevile, vile leo Wakristo tunahitajiana na kupiga vita hivi tushinde adui yetu shetani. Sasa weye, ndugu, utajiuliza, je, mimi nitasaidia mwenjangu na kupiga vita pamoja? Nitakwambia kitu kimoja. Unajua, kama ikiwa mmoja wetu nanguka katika zambi, sisi tunakuwa na madaraka ya kumwombea na tunafika pamoja na kuomba naye na, e, na kumuletea nguvu vilevile hivyo, apate kutoka katika ile zambi, kuliko kumucheka na kufanya mambo mengine ili nawezi kumuchukiza na kumpeleka mbali nasi. Ndugu, ukumbike sana ya kwamba kutumika pamoja kwa Mungu ni ya lazima sana.