Na sasa Mungu akumbe anaisha kujua ya kwamba amekusha kuvunja sheria yake. Unawaza, unaweza kudanganya Mungu? Hata kidogo wewe unaweza kuwaza kwa kichwa yako, unaweza kufichia Mungu kitu fulani fulani au kwa roho yako, lakini ujue ya kwamba hautadanganya Mungu kamwe. Wewe unaweza kuficha kitu fulani fulani kwa maisha yako. Kwa mfano, baba naficha siri yake fulani kwa watoto wake, au bwana anaficha siri kwa bibi yake, au bibi naficha siri kwa bwana yake, au mtu fulani anaficha siri kwa rafiki yake. Lakini ujue Mungu hawezi kubakia bila kujua siri nyeko ndani ya roho yako, hautaficha kitu. Unaweza kuwa na siri ndani ya roho yako kwa siku mingi, hata kwa juma mingi atakwa mwezi mingi sengine atakwa miaka mingi, lakini ujue hautaficha yeye kwa maisha yako mzima. Hata unaishi miaka ngapi, ujue siku moja watakuvumbua tu.