Uone sasa picha yako ya sita. Yosua alikusanya watu wa Israeli yote mbele ya Mungu. Na Mungu alionyesha waziwazi ya kwamba ni Akana yeye mwenye alifanya zambi katikati ya wana wa Israeli na analeta haya kwa Israeli yote. Yoswa akaendea Akana, anasema Akana, sema na mimi maneno ya haki na ya kweli. Akana akasema na Yoswa ni kweli nimekwisha kukamata ile vitu juu ya tama na niliyakamata nilizika ndani ya hema yangu. Yosua basi akatuma watu wengine waende wakamate ile vitu na walete. Basi wakakamata Akana yeye na bibi yake, watoto na nyama yake na vitu vyote alikuwa navyo. Wale wakamtosha nje, wakishakamata Akani na vitu yake vyote, wakampeleka na vitu yake ndani ya bonde wanaita bonde la Akori na wakakamata majiwe na piga juu yake na vitu vyake vyote na mwanamuke na watoto na binti zake zote na wakafanya kilima kuu, na ile njo ilikuwa namna ya kumuzika mara moja na vitu vyake vyote. Na sasa kasirani ya Mungu akapoa, na ye kasirani hakakuwa, akisha akishapoa, hakakuwa tena na kasirani ngini kwa wana wa Israeli tena. Sasa Mungu alisema, Yosua, kamata tena jeshi ngini mwende mukapiga watu wa Ai na sasa wajeshi wale wanyewe walienda kupiga watu ya Ai. Hawakukuwa na woga tena, kwani walijua Mungu alikuwa pamoja nao kwa ile wakati. Na sasa kwa ile wakati wana wa Israeli kweli waliheshimu Mungu na walipiga watu ya Ai na waliwashinda. Basi ndugu msikilizaji, uniambie katika somo hii umekusha kupata kitu gani ya mafaa kwa maisha yako? Ndugu yangu, ujue dhambi ya mutu mumoja tu anaweza kuambukiza watu wengi, na watu wengi wanaweza kukufa. Ni sawa na Akana, yeye peke tu alifanya zambi na aliiba vitu, lakini wajezi wengine walikufa bila kujua. Wakati sisi tunatenda zambi, tusiwaza ya kwamba ni sisi tu tunakuwa katika ile hali. Ujue watu wengine vile vile wanaasikia kitu kimoja tu ile tunasikia wakati tunafanya zambi. Ujue wa kwamba Mungu ni mwenye haki na kweli na kwa sisi iko ngufu kufahamu namna gani Mungu anawezi kuacha jamaa ya akana yote kuambukizwa ka jambo mmoja tu. Akana alitenda kwa zambi mmoja tu, akana alifanya vitu yake vyote iliteketezwa na watu wake wote. Kwa sisi ni gumu kufahamu ile sengini, hatuwezi kufahamu njia zote ya Mungu, lakini kitu tunajua yeye ni mwenye haki na kweli vile vile.