Sasa ugeuze kwa picha ya kumi. Debora akishasema na Baraka ya kwamba ni kweli Mungu atawaletea ushindi. Debora, Baraka na jeshi elfu kumi, wakapanda juu ya kilima wanaita Tabori walikuwa tu na silaha ya bulebule tu kumkono. Wakati Baraka alinasa Sisera na jeshi lake kubwa sana na ile jeshi vilevile vile alikuwa na gari la vita mia e, tisa na wakati ile vita ilikamatana, Mungu alibabaisha jeshi ile yote, na Baraka walipata uwezo ya kupiga watu wa Kanana na wengi wao walikufa na wengine kuangamizwa. Sisera tu aliponyoka katika ile vita, juu alishuka kutoka gari yake, alikimbia na miguu kutoka ile vita sisi vile vile, tukiacha maisha yetu ikiongozwa na Mungu na tukiacha mambo yote kwa mikono yake yeye, ni tayari anawezi kutusaidia giza alisaidia wana wa Israeli wakati walikuwa katika magumu, wakati walikuwa napiga vita na wana wa Kanana. Na sisi vile vile tunawezi kupata baraka na anawezi vile vile kutubariki kwa njia mbalimbali, kwa sababu ya ile hatuwezi penda kuacha mwili yetu ya zambi aongoze maisha yetu. Kitabu ya Waroma, Sura sita sera sita inasema tukijua neno hili ya kuwa mutu wetu ya zamani ulisulibishwa pamoja naye, ili mwili ya zambi ubadilike, tusitumikie zambi tena.