sasa utazame picha ya kumi na moja sisera akakimbia kujificha katika hema la yaeli mwenye bwana yake alikuwa rafiki ya mfalme heberi mwenye sisera aliponesha katika vita yeye akishafika katika hema la yaeli yaeli akamukaribisha na akampatia maziwa akunywe akishakunywa ile maziwa yeye akapata usingizi na analala Yeeli akaenda akakamata msumari nakamata nyondo akapiga kichwa yake mpaka msumari naingia na, na kukwamisha kichwa kwa udongo. Wandugu wasikilizazi wapenji, hakuna pahali pa salama mwenye mutu anaezi kujificha ivi apate kukaa bila matata ndani yake, ila tu akijificha ndani ya Yesu Kristo. hakuna binadamu mwenye anaezi kukua mwenye haki kwetu sawasawa Mungu, kama tunakuwa na haki vilevile vile kwa Mungu. Zaburi makumi ine na sita nasema Mungu ni kimbilio letu na nguvu letu, iko kusema binadamu hawezi kukuwa mtu ya kutuponesha na hawezi kukuwa nguvu yetu. Hata tunajificha ndani ya binadamu mara na mara tunapata kifo, lakini ndani ya Mungu sisi tunaepuka mambo mengi sana.