tazame sasa ukarasa ya 15 na wakati gidioni alikusanya watu kwenda piga vita na wajeshi la Midiani mungu alisema na gidioni wale watu uliwakusanya wao ni wengi sana sema kwa kila mmoja mwenye iko na woga aende tu mwingine. na katikati ya watu wale elfu kumi na mbili alirudi mwingine na elfu kumi ilibaki nyuma ile mungu alisema hata hivi watu wale ni mengi sana Hivi, Gideoni utawapeleka wakunye maji, na nitakuonesha namna gani utachagua katikati watu wale, watu wa kwenda kupiga vita. Mungu alisema, wenyewe wataekaa chini kulambula mai saa umbwa hawataenda kupiga vita, na wenyewe watateka maji kwa mikono na kukunya, wao tu watenda kwa vita. Hivi watu mia tatu tu walibaki. Kumbuka, watu mia tatu tu watenda piga vita na jeshi kuu ya Midiani. Tunaweza kuwaza basi watu mia tatu tu wanaweza kupiga vita na jeshi kuu ya Midiani namna gani? Kwa wewe ndugu msikilizaji, ile tofauti inatoka wapi? Unajua, Mungu alikuwa ngambu ya Gideoni na Gideoni alikuwa na uwezo na jeshi ile kidogo ya watu mia tatu. Basi Mungu kama anakuwa ngambu yetu, nani anaweza kukuwa adui yetu?