Uangalie sasa kwa ukarasi ya kumi na saba. Sasa tutaona vile Mungu atahukumu tena wana wa Israeli juu walimupungukia na walimugeukia. Na sasa utaona ni kabila ya Wafilisti kabila kinyana anakosa nguvu mbele ya wana Waisraeli, njo atawapiga na atawashinda na wale Wafilisti. Sasa watakuwa mkubwa kushinda Waisraeli na Waisraeli watakuwa sasa watumwa wao kwa miaka makumi ine. Siku moja malaika ya Mungu akamfikia bibi ya Manoa, na ule bibi hakukuwa mtu ya kuzaa tena mtoto lakini malaika alimwambia, utazaa mtoto na uchunge sana, usikunye vinyo wala malofu wala matunda inye inakuwa mchungu, na usikate nyele yako, na ukishazaa ule mtoto na yeye hata katwa nyele, ule mtoto atatolewa kwa Mungu juu yeye atakuwa mwenye kukomboa wana wa Israeli katika utumwa gizi. Mungu aliahidi, na kweli mwanamuke ya Manoa akazaa mtoto, na yule mtoto jina lake alikuwa Samsoni. Mtoto alikomea na uwezo ya Mungu alileta na mtoto nguvu sana. Siku mmoja aliona msika kung'aa kabisa, na alitaka kumuoa. Hata wazazi yake walikataa, lakini yeye alipenda tu kuoa ule msika na wazazi yake walikataa, juu wanajua ya kwamba Wafilistino hawaishi katika Mungu wa kweli. Na siku moja Samsoni na wazazi yake walikuwa anaenda kwa nyumba ya mpenji yake, na akasikia simba akalia. Mara moja nguvu ya Mungu akajaa ndani yake, na akakamata simba na kuipasua vipande vipande. Hivi aliwawa yule msika tu, lakini yeye hakukukua mwanamke mzuri zangu unajua, hata kama Samsoni alikuwa mtu mwenye alichaguliwa kabisa na alikuwa na ngufu kimwili, ile ngufu yote yeye hakutumizia kwa utukufu ya Mungu, alitumika kila kitu kwa utukufu yake yeye mwenyewe. Wazazi wake hawakupenda yeye kuoa ule msichana juu ule msichana haikukuwa mtu mwenye anafata Mungu kabisa. Samsoni angitii wazazi yake kutokuoa musika kutoka kabila yenyewe, hakukuwa na tii Mungu, na ilikuwa wazi ya kwamba Mungu hawezi kubariki ile ndoa juu ni ndoa ilikatazwa na agizo la Mungu kabisa.