Waangalie sasa picha ya ukarasa ya kumi na tisa. Samsoni hakukataka nyele yake hata siku moja, kwani ile nyele ilikuwa kwa utukufu ya Mungu mwenye anamuletea uwezo na kukua ngofu. Nyuma kidoko anaendelea tena kukosa utii ngambo ya Mungu, tena anakuwa na mapendo mara engini kwa msichana engini wa Filistina, jina lake ilikuwaka Delila. Wafalme tano wakafikia Delila na kumuuliza kama anawezi kuwatolea siri ya ngufu ya Samsoni, wanawezi kumuletea pesa mingi sana. Delila alimbembeleza Samsoni sana kumutobolea ile siri yake ya uwezo. Samsoni alimudanganya ya kwamba kama atamufunga na kamba mbichi saba yeye ataregea, na wakati Delila alipima ile alikuta ilikuwa wongo, na Samsoni alikuwa na uwezo yake tu. Alimbembeleza tena, na Samsoni alimwambia kama atamufunga na kamba ya mupya yeye ataregea. Na Delila alipima alikuta ile ilikuwa uongo tu. Nyuma ya ile Delila aliendelea sana kumbembeleza tena Samsoni. Samsoni alitoboa siri yake, alisema, tongea utoto yangu sikukatwa nyele, hivi ukikata nyele yangu nitaregea na nitapoteza nguvu yangu. Siku moja Delila akambembeleza Samsoni sana hivi alale. Wakati akisha lala, Delila akaita watu tano, watu wale wakifika, wakakata nyele yake. Wakati Samsoni alilamuka, alikuta Mungu amekwisha kuondosha uwezo wake, na yeye akaregea. Wafilistini walifika, walimufunga, walitoboa macho yake, na walimpeleka gerezani, fasi ya kusaga unga. Fatana na mawazo yako, unawaza nini wakati ile Samsoni alikuwa nasikia nini? Ninawaza pale pale, Samsoni amekwisha kukumbuka umbumbafu yake ya kutumaini wanawake ya Filistino na kuacha Mungu ya haki. Unaona, Mungu alikuwa na uvumilivu sana kwa ngambo ya Samsoni. Sasa yeye nafika kwa wakati ya kulipa malipo kwa kutokutii yake yeye mwenyewe. Je, rafiki yangu unafahamu ya kwamba kila mmoja wetu, wewe na mimi, tunakuwa na madaraka na tutabeba hukumu yetu sisi wenyewe juu ya kutokutii kwetu? Je, ndugu yangu unakwisha kufahamu ya kwamba waasi yote watafikia tu kifo. Kitabu ya Mungu inasema wataingia katika ziwa la moto, na kule itakuwa kusaga meno na kulia. Ni ile njia unataka fata kwa milele? Ninafikiri hapana. Mungu anaisha kututayarishia njia mmoja, na ile njia ni kutubu zambi zetu na kugeuka na kutii Mungu sasa.