Sasa tuone picha ya ukarasa makumi mbili. Siku moja, Wafilistini walikusanyika pamoja juu ya kuleta mazabihu kwa mungu yao Dagoni, na vilevile vile kutukuza Dagoni juu alileta ushindi juu ya Samsoni. Na ile siku ilikuwa siku ya furaha, siku ya kucheka, siku ya kukunywa vinyo, siku ya kulewa, na waliita Samsoni kufika hivi hata wanaweza kumchekelea. Wakati walitosa Samsoni kutoka gereza, alisema basi, ah, kwa mtu ile alikuwa anampeleka, unisaidie kwanza, nipime kuguza nguzo, mimi sina macho hivi, nipime kusegemea ile nguzo. Na ule mtu mwenyewe alimtosha kutoka gereza, alitii na alifanya hivi. Na ile wakati wa Falestini walikuwa na cheka na walikuwa nafanya kila kitu walikuwa napenda. Na ile wakati Samsoni alianza kuomba, anasema basi, Mungu unikumbuke, kwa wakati ya misho ile unipatie nguvu hivi nipate kulipisha macho yangu ile Wafelestino walitosha, na Samsoni alisukuma nguzo mbili na mkono mbili mkufu sana, nguzo ya hekalu ikavunjika, na hekalu yote ikaanguka chini. Wakati hekalu ilikuwa na mwangika akawika mivule ifani kufe na Bafilistini yote, na ile wakati Wafilistini yote walikufa pamoja na Samsoni juu ya kutokutii kwa Samsoni. Yeye hakupata wakati ya kuokoa wana wa Israeli katika utumwa wa Filistini. Kutokutii wetu hawezi kutuletea ushindi. Na katika Ebrania kumi na makumi tatu, kufika makumi tatu na moja inasema, na tena Bwana atawahukumu watu wake, ni jambo la kutisha kuanguka katika mikono ya Mungu aliye hai.