Sasa ugeuze kwa ukarasa ya makumi mbili na mbili. Kumbuka siku moja Yesu alienda kwa hekalu, alikuta katika ile hekalu ya kuabudu Mungu watu walikuwa wanauzisha vitu ndani, kubadilisha fedha na kufanya mambo mbalimbali ndani yake, na wengine walikuwa wanatafuta pesa kwa njia isiyo halali, walikuwa wanadanganya watu wa kupata naye pesa, na ile iliacha Yesu alikasirika sana, akawambia nyumba yangu ni nyumba ya kuabudu Mungu, lakini munaisha kuyageuza nyumba ya waibi. Akaangusa meza akafukuza wenye kuuzisha vitu na kufukuza wanyama yote wenye walikuwa wanauzishwa pale katika ile nyumba. Na namna Yesu alikuwa anafundisha katika hekalu ile, alikuwa anafanyiza Wasadukayo na Wafarisayo kutafuta kumuua, hawakukuwa na namna ya kuweza kuua Yesu, kwani watu wengi walikuwa nafika kusikia mafundisho yake na walikuwa anamuzunguka na hawakukuwa na namna ya kuingia kuona Yesu. Ndugu yangu wasikilizaji, kwa wewe, kanisa la Mungu ni fasi ya biashara au ni fasi ya kuabudu yeye mwenyewe? Basi wewe ndugu yangu, unaendaka kufanya nini kwa kanisa? Mara mingine unaendaka juu ya kukutana na rafiki yako, au unaendaka kuonesha nguo yako ya mupya, au unaendaka kuona mwenyewe ataubiri kama ataubiri nini, au utaenda kuona kama ni nani na sengine utaenda tu kulala na hausikie mafundisho yake, au utakuwa naangalia saa karibu karibu hivi, kama tamaliza wakati gani utoke uende fanya kazi yako. Wewe unaenda kafanya nini kukanisa? Ni mzuri kwa kwenda kwa kusikia neno la Mungu na kuomba usamee kwake na kukuoneshea njia utafata, kisha kusikia mafundisho, kuliko kwenda kusikia kusikia kitu kinye haifa kusikia, na kitu kinye haifa kufanya kukanisa.