Sasa tuangalie kwa ukarasa ya makumi mbili na tatu. Unajua, nyuma ya kazi ya mwana mua, ya, ya Mungu Yesu Kristo, ile kazi yote alifanya, kisha yake alikufa. Akishakufa yeye alizikwa, kisha maziko yake alifufuka, hakubakia tena katikati ya wafu na yeye leo ni hai. Na mjue ya kwamba ile ufufuko haiko kitu wafumu wanawezi kufanya, au masanamu mbalimbali anawezi kufanya au watu sasa, si wanaweza kufufua mutu kutoka wafu. Ni ufufuko inatokea na Roho Mtakatifu na uwezo ya Mungu. Na unajua nyuma ya ufufuko ya Yesu Kristo, watu walianza kutambua ya kwamba ni kweli Yesu Kristo ni mwana wa Mungu. Wakati yeye alikamata wafasi yake kumi na wawili wakienda huku Galilaya juu ya milima na kualaka, na kitabu cha Matayo inasema Yesu akaja kwao, akasema nao, akawambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Basi endeni mukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi, mukiwabatiza kwa jina la Baba la mwana na la roho Mtakatifu, na mukawafundisha wakashika yote niliyowaamuru ninyi, na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukifika mwisho wa dunia. Wandugu wasikilizaji, Yesu Kristo anakuwa na uwezo juu ya Shetani, juu ya zambi na juu ya kifo, na na na yeye ni tayari kuleta Roho Mtakatifu yake kwa kila mtu mwenye atamwamini na mwenye anapenda kuishi katika neno lake mwenye anapenda vile vile kumfuata. Wa ndugu yangu, si neno rahisi kukamata shauri na kuendelea kuishi katika maisha ya Kikristo na Yesu yeye vile vile hakusema ni neno rahisi, lakini Mungu anaweza kutusaidia wakati tutakuwa katika magumu. Yeye ni tayari kutuamsha na kutuongoza katika magumu na kutambukisha ile magumu naye vile vile anapenda sisi kugawa kugawa ile habari njema kwa wengine. Je, wewe ni tayari kugawa vile vile? na mbele ya ile tunahitaji kukuwa na hakikisho ya kwamba sisi tunaokolewa mbele ya kugawa ile neno kwa wenjetu, na tunahitaji vilevile kupenda Bwana Yesu Kristo na vilevile kufanya mapenzi yake na kumutii kila mara. Namna tunakuwa vilevile Wakristo, tunahitaji kuonyesha matendo yetu waziwazi wazi. Hivi matendo yetu ioneshe vilevile vile kama sisi ni Wakristo, kama ile haikuwe hivi, ni bule kwa sisi kusema sisi ni watu wa imani na tunamtii Yesu. Sasa kitabu ya Yakobo inasema, kwa maana mwili bila roho inakufa, hivyo hivyo na imani pasipo matendo imekufa.