Geuza sasa ukarasa ya makumi mbili na ine. Unaona pale katika ile picha ya misho, unaona ule askari yeye ni kuwa tayari kwa kuvitana na adui, kwani yeye amekwisha kuvaa silaha zote ya kuvitana. Leo kama Mungu anasema tukue tayari kwa kupiga vita, si vita sawa, watu wengine wanawaza kama ni vita ya kimwili au ya kuchambana au ya kukamata silaha zito jito ya, ya inchi hii ya dunia hii na kupiga vita kimwili. Vita yetu si ya mwili, tunapiga vita juu ya wafalme na mamlaka, juu ya wakuu ya giza hii, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho. Kizi tunatoka kupata katika Waefeso. Sasa tunahitaji kutia kwa mwili yetu yote, masila zote zinye zinaezi kukuwa tayari kupigana na Shetani, na ya kwanza tunahitaji kuvaa mukaba ile mukaba ndio kweli, na tunahitaji kusema kweli kwa kila wakati, tusiseme maneno ya ovyoovyo. Na kwa pili, tunahitaji kuvaa haki kifuani, na ile haki itazuiza misali ya adui, yani tamaa mbalimbali ya adui kuingiza ndani ya roho yetu, na tunahitaji vile vile kupenda wajirani yetu na kufanya mambo iliyo haki. Na ya tatu, tunahitaji kuvaa viatu kwa miguu ile viatu inaonyesha sisi kukuwa tayari kwa kuenda kwa kusambaza habari njema ya Yesu kwa wengine. Ya ine tunahitaji kuvaa ngabu ya imani na ile ngabu itazuiza mishali ya adui kwa kutuchoma sisi. Na ya tano tunahitaji kuvaa kofia ya wokovu. Ile kofia ya wokovu ni wakati tunaamini Yesu Kristo na damu yake iliyomwangika pale msalabani, na ile damu inatusafisha zambi zetu ile tunatubu na wakati ile ile, Yesu anatuletea uwezo ya kukua wana wake kwa njia ya Roho Mtakatifu. Ya sita tunahitaji upanga, ndio neno lake, na tunahitaji kupata neno lake kila siku ivi tukue tayari kwa kugawa ile neno vilevile vile kwa wenjetu na rafiki. Ujue ya kwamba kukula neno lake kila siku ile haitoshe, lakini tunahitaji vilevile kufanya kitu gani ile neno inatuambia, na katika Tito pili saba inasema katika mambo yote ukijionyesha wewe mwenyewe kuwa kielelezo cha matendo mema, na katika mafundisho yako ukionyesha usahihi na utahivu, na maneno yenye uzima yasiyoweza kuhukumiwa makosa, ili ule mwenye kupinga atahayarike, kwa kuwa hana neno baya la kunena juu yetu na ile ingipasha kuwa masemo yetu ya kila siku, na namna yetu ya kila siku ya kuishi katika maisha ya Kikristo.