Picha ya ine. Ilikuwa ni desturi siku hizo kwamba wakati bwana anakufa, ndugu wa karibu katika jamaa angeliweza kumwoa mjane. Siku moja Naomi, akamwambia Ruth, mtoto wangu, nataka kukutafutia bwana ambaye ataweza kukuchunga. Boazi ni ndugu yetu, na leo usiku nataka ujitayarishe mzuri, ujifanye mzuri na uende mahali ya talala, wende kwa ukimya, na umfunue blanketi kwenye miguu yake, na ulale pembeni ya miguu yake. Basi Rutu akafanya jinsi Naomi alisema. Wakati ilifika mahali, Boazi alikuwa amelala. Kwa ukimya kabisa, akamfunua miguu na akalala hapo. Usiku wa manane Boazi akaamka kwa ghafla, na akashangaa kuona msichana akilala miguuni pake. Akasema, wewe ni nani? Rutu akajibu, ni mimi mjakazi wako Rutu. Kisha akasema, Mungu akubariki msichana wangu, usiogope. Mimi ni ndugu yako, lakini kuko mwengine ambaye ni wakaribu karibu sana na Naomi kushinda mimi. Ubakie hapa mpaka asubuhi, na nitakwenda kuongea naye ili nione kama anapenda kukuoa kama hata kuoa, basi mimi nitakuoa. Basi Rutu akafanya hivyo, lakini Boazi na Rutu hawakulala pamoja. Lakini mbele ya kuondoka, Boazi akampa fungu kubwa ya ngano kupeleka kwa Naomi. Wakati Naomi alimuuliza jinsi mambo yalikwenda, Rutu akamwambia kila kitu. Naomi akasema, ngoja mtoto wangu, mpaka ujue ni kitu gani kilimtokea. Boazi asipumzike mpaka jambo hili limalizike.