Picha ya tano. Kesho yake asubuhi mapema, Boazi akaenda kuita wazee kumi na ndugu zake na Naomi kuja kwa mkusanyiko. Wakati walikuwa wakikaa chini, Boazi akasema, Naomi ambaye alirudia kutoka Moabu anauzisha sehemu ya udongo ambayo ilikuwa ya ndugu yetu Elimeleki. Nilifikiri ni lazima kuambia ili mjue ndugu yangu na kuwapa bahati hii ya kwanza kununua udongo huo. Kama unataka kuinunua uniambie mbele ya wazee hawa, lakini kama utaki basi uniambie ili nijue. Ndugu huyo akaitika kununua udongo. Alafu Boazi akamwambia kwamba inampasa pia kuchukua Rutu kama bibi yake. Ndugu huyo hakupenda kumwoa Rutu. Kwa hiyo akapatia Boazi bahati hiyo, akatoa viatu vyake na akavipatia Boazi. Hiyo ilikuwa ni alama ya kuonyesha kwamba sasa Boazi alikuwa na haki ama bahati ya kumwoa Rutu na kununua udongo. Je, unaweza kuwaona wakifanya hivyo katika picha? Kisha Boazi na Rutu kuoana, Rutu akazaa mtoto mwanaume, akamwambia Naomi, "Bwana asifiwe, ambaye hakuniacha bila mtoto mwanaume na awe mtu mkubwa katika Israeli. Ataendelea kuchunga hata katika uzee wake, kwa sababu mwelekazi wako anakupenda." Mtoto huyo aliitwa kwa jina la Obedi, naye akawa baba ya Yese, ambaye alikuwa baba wa Daudi.