Picha ya sita. Kizazi kingi baada ya siku za Rutu Mungu akachagua mwanamke mwingine kumtumikia. Alikuwa wa uzao wa Rutu na jina lake lilikuwa Maria. Alijitayarisha kumwoa Yusufu ambaye alikuwa pia wa uzao wa Rutu. Malaika wa Bwana akamjia Maria na akamwambia, "Salamu uliyopewa neema, Bwana yupo pamoja nawe." Maria akajiuliza salamu hii ya namna gani? Malaika akamwambia, usiogope, utazaa mtoto mwanaume na utamwita jina lake Yesu. Huyo atakuwa mkuu, ataitwa mwana wa aliye juu, na Bwana Mungu atampa kiti cha enzi cha Daudi baba yake, atamiliki ama kutawala nyumba ya Yakobo hata milele na ufalme wake utakuwa hauna mwisho. Maria akamwambia malaika, litakuwaje neno hili, maana sijue bwana. Malaika akajibu akamwambia, hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu. Na Maria ambaye alimtii Mungu sana akasema, tazama, mimi ni mjakazi wa Bwana, na iwe kwangu kama ulivyosema. Rafiki yangu, ilitabiriwa hapo zamani kwamba Masiya atazaliwa kutoka bikira na atakuwa kutoka uzazi wa mfalme wa Daudi. Watu wengi ambao si wa Kristo hawaamini kwamba Yesu angeliweza kuzaliwa kutoka bikira. Jambo hili halikukuwa la kawaida kabisa, lakini ilikuwa ni jambo ya kupita akili zetu. Kumbuka, hakuna kitu kisichowezekana kwa Mungu. Hatujui kwa sababu gani Mungu alichagua kufanya vitu jinsi anavyovifanya, lakini tunaweza kujua kwamba yale anafanya ni mazuri na kamili wakati wote.