Picha ya kumi na saba. Mara yingine tena jeshi la wafilisti wa na la waisraeli walikuwa wanapigana wao kwa wao. Mfalme Sauli na watoto wake wakauawa. Sasa Daudi alikuwa ni mfalme wa Israeli na watu walijua kwamba Mungu alichagua Daudi kuwa mfalme wao. Kila mara Daudi na jeshi lake walienda vitani, walimwomba Mungu kwa shauri na kila mara Mungu atamwambia ni kitu gani atafanya. Sanduku ya mapatano ambayo ilikuwa ni sanduku muhimu ambalo lilibeba amri kumi ambazo Mungu alipatia Musa, ilionyesha kuwepo kwa Mungu, na ni Walawi tu ndio waliamuriwa kubeba sanduku hili, na sanduku hili lilikuwa ndani ya inchi ya Yuda. Kwa hiyo Daudi akachagua watu elfu makumi tatu kwenda naye, ili wairudishe huko Yerusalemu. Wakajenga gari muhimu ya kuibeba sanduku la mapatano, na Uza pamoja na Aio walichaguliwa kuchunga sanduku hilo. Wakati mmoja, ng'ombe dume ambazo zilikuwa zikikogota gari hilo zilijikwaa, na Uza akafikia sanduku na kulikamata ili lisianguke. Bwana akamkasirikia Uza kwa sababu ya kutokuheshimu kwake na akampiga mpaka kufa hapo hapo, karibu ya sanduku. Wakati haya yalitokea, Daudi akaogopa na Bwana na hakupenda kuchukua sanduku la mapatano ili haikaye nalo. Unaweza kuona ajabu, kwa nini Mungu alimkasirikia Uza? Alifanya jambo ambalo lilikuwa la kawaida kufikia na kushika sanduku la mapatano kutokuanguka. Kumbuka sanduku la mapatano lilikuwa mahali patakatifu pa Mungu na watu wachache tu ndiyo waliweza kuligusa. Ilipashwa itendewe na heshima sana. Leo atupatie nyumba ama neno la Mungu Biblia heshimu ya kutosha. Je, umekwisha kuwa ama kuingia katika nyumba ya Mungu ambamo kuna fujo mingi? Watoto wakikimbia na kulia kwa nguvu, watu wakifanya vitu ambavyo havimwabudu Mungu. Pia mara nyingi hatutendee neno la Mungu kama lenye kuwa ndani ya neno lake takatifu. Badala yake, tunalitendea kama kitabu cha desturi ama cha siku zote. Kumbuka, Mungu anaomba heshima kwa nyumba yake na neno lake. Wakati ujao ukienda kanisani, kumbuka ni mahali pake patakatifu.