Picha ya kumi na tisa. Kisha Daudi kutubu Mungu akamurumia, lakini mtoto akakufa. Daudi alitaka kujenga nyumba ya Mungu ambako sanduku la mapatano litawekwa, lakini Mungu akamwambia, wewe umemwaga damu nyingi na vita vikubwa umevifanya, lakini utazaa mtoto atakayekuwa mtu wa amani. Ataitwa kwa jina la Sulemani. Kwa sababu Sulemani alikuwa bado mdogo na hakuwa na ujuzi, Daudi akafanya shauri zote na matayarisho kwa ajili ya nyumba ya Mungu. Nyumba ya Mungu ilikuwa nzuri na kila kitu kilikuwa kimejengwa vizuri. Ilichukua miaka saba kujengwa na watu wa Israeli waliabudu Mungu ndani ya nyumba hii kwa miaka mingi. Maombi ya Daudi kwa ajili ya Sulemani ilikuwa Mungu ampe busara na fahamu kutawala Waisraeli. Akashauri Sulemani kuhakikisha kwamba anachunga sheria za Mungu na kuwa imara na hodari. Na sheria hizo zote za Mungu ndiyo sheria zetu leo.