Picha ya makumi mbili na moja. Kisha kifo cha Mfalme Daudi na Sulemani wafalme wengine wakatawala watu wa Israeli. Wafalme hawa hawakukuwa kama Daudi, ambaye alimpenda na kumtumikia Mungu na moyo wake wa kweli. Badala yake, walitenda dhambi na kufanya vitu ambavyo vilimkasirisha Mungu. Mmoja kati ya wafalme hawa aliitwa kwa jina la Ahabu na bibi yake aliitwa Yezebeli. Ahabu akamgeukia Mungu na kuabudu miungu kwa jina la Baali. Kulikuwa nabii wa Mungu kwa jina la Eliya. Kwa sababu ya njia mbaya za Ahabu, Eliya akasema, kama Bwana Mungu wa Israeli aishiye, ambaye ninasimama mbele zake, hakutakuwa na umande wala mvua miaka hii ili kwa neno langu. Ndipo Mungu akamwambia Eliya afichami. Mungu akampa maji mazuri ya kunywa kutoka mto mdogo, na kila siku kunguru walimletea nyama na mkate. Rafiki yangu, kutii na kufuata Mungu ni jambo la lazima kwetu. Mfalme Ahabu hakufuata njia za Mungu. Na Biblia inatuambia kuwa alifanya mambo mabaya zaidi mbele ya macho ya Mungu kupita wafalme wengine mbele yake. Aliabudu hata miungu kwa jina la Baali. Je, unakumbuka jinsi moja kati ya amri za Mungu inasema, tusiabudu miungu mingine ila Mungu mwenyewe? Kwa kuwa Mungu ni mwenye wivu, anatuomba kumfuata na moyo wetu wetu wa kweli. Rafiki yangu, hatuwezi kumtumikia Mungu pamoja na Shetani.