Picha ya makumi mbili na tatu. Kisha ayo Yezebeli bibi Ahabu akatuma mjumbe kwa Eliya kwamba atamuua Eliya akaogopa na akakimbilia jangwani kufichama huko akakuta mti na akapumzika alikuwa amekata tamaa akamwambia Mungu yatosha sasa e Bwana uniondoe roho yangu kwa kuwa mimi si mwema ama mzuri kuliko baba zangu. Naye akajinyosha akalala, na tazama, malaika akaja na akamgusa, akamwambia, simama, ule. Palikuwa chakula na maji. Kisha haya, Mungu akamwambia Eliya aende kutafuta Elisha na amfundishe kuwa nabii wa Mungu. Eliya akafanya hivyo, akamfundisha Elisha yote kuhusu Mungu. Kisha muda mfupi, Eliya na Elisha walijua kwamba ilikuwa wakati wa Eliya kuwaga dunia hii. Siku moja, wakati walikuwa wanatembea pamoja, kwa ghafla, gari la moto na farasi za moto zikaja kutoka mbinguni na Eliya akapelekwa juu mbinguni. Elisha akalia, baba yangu, baba yangu, lakini Eliya alikwenda.