Picha ya makumi mbili na nne. Kisha siku za Eliya na Elisha kupita, Yesu Kristu, mtoto wa Mungu Masiya, alikuja duniani. Shabaa ya kuja kwake ilikuwa kutuonyesha njia ya kwenda kwa Mungu. Wakati mmoja, Yesu akachukua wanafunzi watatu kati ya wanafunzi wake, Petro, Yakobo na Yohana, mpaka mlimani kuomba pamoja naye. Wanafunzi wakachoka wakaanza kulala. Wakati walipoamka wakashtuka na kuona watu wawili, Musa na Eliya wakiongea na Yesu. Walikuwa wakiongea kuhusu kufariki na kufufuka kwa Yesu. Wakati Musa na Eliya walikuwa karibu ya kwenda, Petro akamwambia Yesu, Bwana mkubwa, ni vizuri sisi kuwepo hapa, na tufanye vibanda vitatu, kimoja chako wewe na kimoja cha Musa na kimoja cha Eliya. Alipokuwa anasema hayo, mawingu ikatokea na sauti ikatoka katika mwingu ikasema, huyu ni mtoto ama mwanangu mteule wangu, msikieni yeye. Na sauti hiyo ilipokwisha, Yesu alionekana mwenyewe. Rafiki yangu, Mungu na manabii wote Wanatuonyesha kwamba Yesu Kristo alikuja kutumikia watu wote. Alikufa msalabani kama sadaka ya kuteketezwa kwa ajili ya dhambi zetu. Akafufuka kutoka wafu ili kutupatia uzima wa milele. Je, unao uzima wa milele? Kama sivyo, kwa nini usisimamishe na umuombe Mungu sasa? Tubu kwamba wewe ni mwenye dhambi. Biblia inatuambia kwamba wote walitenda dhambi. Ndipo tunahitaji kumwomba Yesu atusamee na dhambi zetu. Tunahitajika kumshukuru yeye kwa ajili ya sadaka ya kuteketezwa damu aliyoimwaga kwa ajili yetu. Mfuate yeye na njia yake.