Jambo wasikilizaji wapenzi, ninafurahi sana kufika na mafundisho na nitawaletea mafundisho juu ya neno la Mungu, na ninafurahi sana vile kuona nyinyi kukusanyika na kufika kusikiliza ile mafundisho. Tutafata mafundisho na kitabu na vilevile vile na kaseti mnatoka kusikia sasa hivi. Ninawatakia usikivu mwema. Na sasa ndugu msikilizaji, ufungue kitabu chako na utazame ukurasa ya kwanza. Sasa ndugu, ufungule kitabu chako na utazame picha ya kwanza. Unajua watoto wa Israeli walikuwa wakiangaika katika jangwa. Sasa kondoo wanyewe wamepotea, na kwa ile wakati wana uh, wa Israeli wakikuwa wakiongozwa na Musa na mnajua, Musa alizeeka sana, na akachagua mtu mwingine, na yeye alikuwa kijana hivyo aongoze wale watoto wa Israeli, na ule mtu alikuwa jina yake Yosua na siku moja Wameliki wakafika wakipenda kupigana na Waisraeli. Musa akaambia Yoswa, uchague watu, kwani kesho tutaenda kupigana na Wameliki. Basi musikie kitu Musa alisema, alisema, nilipanda juu ya kilima na nikashika ile danga Mungu alisema nikamate. Yoswa alifanya sawasawa mapenji ya Musa. Hivi Musa, Aroni na Huri wakapanda juu ya ile kilima. Wakati Musa alisimamisha danga yake juu, unaona Waisraeli walikiwa na ushindi, na wakati yeye atashukisha mikono yake, na sasa wameliki watashinda Waisraeli. Basi unaisha kujua kama mtu anabakia na mikono yake juu kwa wakati mrefu, mikono yake itachoka. Sasa ilikuwa ngufu kwa Musa kwa kusimamisha ile danga katika hanga kwa saa mrefu. Sasa Uri alikamata mkono ya Musa mwingine na Aroni alikamata mkono mwingine. Sasa walisimamisha mkono ya Musa ndani ya hanga, wakingojea Waisraeli washinde wameleki. Unajua kitu ilifika? Sasa wakati mkono ya Musa ilibakia katika hanga mchana mzima, sasa wameleki walishindwa na waliwapiga sana.