Unajua Waisraeli walikuwa na nguvu ya kupiga Wameleki na kuwashinda, kwani Mungu alikuwa pamoja nao. Ndugu, kumbuka ile ushindi Mungu alipatia Musa wakati akichia mkono wake juu, Waisraeli walikuwa na shinda na akikuwa na sukisha, sasa Wameleki walikuwa na washinda. Ukumbuke ile ushindi Mungu alimupa Musa, unajua Musa alikuwa mutu ya lazima sana katika ile vita, lakini bila uria na bila Aroni na bila wasikari wale yote, kama Musa hangeshinda, kwani walihitajiana kwa ile vita, hivi wapige pamoja. Unajua uri na Aroni kama hawakukuwa na roho ya kuvumulia na kushika mikono ya Musa mpaka misho ya ile vita, kama vita ile hangiwezekana. Unajua, wao yote walihitajiana kila mmoja yao kwa kupiga ile vita hivi washinde. Na sisi Wakristo kwa hii wakati tunahitajiana vilevile, hatuwezi kuachana. Kama tunatumika pamoja na tunapiga vita pamoja, tutashinda Shetani. Hiyo kusema ile mfano ya zamani ni kwa sisi vile vile leo. Wakristo tunahitajiana na kupiga vita hivi tushinde adui yetu Shetani. Sasa weye ndugu, utajiuliza, je, mimi nitasaidia mwenjangu na kupiga vita pamoja? Nitakwambia kitu kimoja Unajua, kama ikiwa mmoja wetu anaanguka katika zambi, sisi tunakuwa na madaraka ya kumwombea na tunafika pamoja na kuomba naye na, e, na kumuletea nguvu vilevile, hivyo apate kutoka katika ile zambi, kuliko kumucheka na kufanya mambo mengine, ila anaweze kumuchukiza na kumpeleka mbali nasi. Ndugu, ukumbike sana ya kwamba kutumika pamoja kwa Mungu ni ya lazima sana.