Unajua, na kitu kibaya sana kukuwa kutokutumaini Mungu kila mara. Sengine sisi watu tunaangalia kipandi kibaya ya vitu au tunaangalia udhaifu tu ya kitu, na bila kujua haki yake. Ninawaliza wa ndugu wasikilizaji, kama Mungu akikuwa kipandi yetu, tunakuwa na mahitaji ya kitu kingine mbali naye? Au tunakuwa na tunawezi kutafuta ingini nguvu kushinda yake? Hakuna kitu ingine kinawezi kutendeka au kitu ingine kufanyikana kama Mungu hawezi kuyarushwa. Tukuwa na tumaini yetu kwa Mungu kwa roho yetu yote. Sasa ugeuze uone picha ya tatu. Nyuma ya kifo ya Musa, Yosua alikuwa kiongozi ya wana Israeli. Mungu akasema na Yosua, basi uwe ukwe tayari kwa kutambuka ile mwito wa Yorodani kwenda ngambo kwa nchi ya Kanaani na Mungu alisema nitawapatia inchi yote ile, mukikwisha kukanyaga yote itakuwa yenyu nyinyi wana wa Israeli. Na mungu alisema na Yosua, hakuna mtu atakayesimama mbele yako, wewe hautashindwa, na nitakuwa pamoja nawe namna nilikuwa pamoja na Musa. Na walisema na wana wa Israeli vilevile vile, wakati mutaona walawi wakibeba sanduku la agano la Mungu mutakuwa tayari, na mukifunga vitu yenyu mukuwe tayari kwa kutambuka. Na mungu alisema vilevile vile, muzikaribie ile sanduku la agano, mukue mbali naye ni karibu kilometre mumoja kutoka ile sanduku ya agano la Mungu. Na Yosua akawaambia Walawi wabebe sanduku la agano na waende mbele ya watu yote, na wakati watafika ku ile mwito wa Yorodani, watatia miguu yao katika maji na watakaa pembeni, tuseme kando ya maji ile ya Yorodani, na kwa ile wakati mwito ya Yorodani itakauka na watu watapata namna ya kutambuka, ikiwa maji imekwisha kukauka Wakati wana wa Israeli walikuwa wakitambuka ile mwito wa Yordani, walawi wanye walikuwa nabeba ile sanduku ya agano walikuwa wakisimama katikati ya mwito wa Yordani, ivi wana wa Israeli wapate kutambuka. Na walawi wakisimama pale na sanduku na wangoje watu wote watambuke ngambu ya Yordani. Yoswa alisema na wana wa Israeli, muende na mujue wa kwamba Mungu atashindisha ile watu wenye wanakuwa ndani ya fasi Mungu aliisha kuchagua, tuseme, nchi ya Kanana kwa wana wa Israel.