Sasa uangalie picha yako ya saba. Watu Wagibeoni wenye walikuwa naishi pembeni ya wana wa Israeli, wao walitafuta kufanya salama pamoja na wana wa Israeli. Mfalme ya Israeli akishasikia ya kwamba wana wa Israeli wamekwisha kupiga Jeriko na Ai, wakatuma wajumbe na ivi wafanye kukusanya pamoja ivi waende kupiga Wagibeoni na wanyewe wangeenda kupiga Wagibioni. Hawakukua tu watu kutoka Yerusalema, kulikuwa wafalme wengine walikusanya, walikuwa wafalme tano, walikuwa nataka enda piga Wagibioni. Hivi Wagibioni walituma habari kwa Joshua, walisema, Joshua, ufike utusaidie. Na kwa ile wakati Mungu alisema na Josua, usiogope, kwani mimi nitakuwa pamoja nawe. Unajua Wagibioni wamekusha kufanya uishiano ya salama pamoja na Josua wana wa Israeli wakishatembea usiku mzima, walienda wakinasa wale wafalme tano wenyewe walifika kupiga wa Gibioni, na mashangao sana, na waliwashinda kwa ajabu sana. Jeshi ya wale wafalme tano walinaswa na walipigwa sana na wana wa Israeli, na wengine wenyewe walipenda kuponyoka, wa jiwe kutoka juu ili wapigapiga sana, na wao wote walikufa. Naye Yosua akasema mbele ya watu yote, na akasema kwa Mungu, wewe jua usimame juu ya Gibeoni, na wewe mwezi usimame katika bonde la Aiyaloni. Na maombi ya Yoshua, Mungu alijibu mpaka wana wa Israeli walipiga hadui zote zenye walifika kupiga vita katika ile pali.